samfur_banner

Kayayyaki

 • Na'urar Slitting Fabric Ba Saƙa ta atomatik

  Na'urar Slitting Fabric Ba Saƙa ta atomatik

  Wannan inji ya dace da slitting da rewinding irin daban-daban yi kayan kamar PP ba saka, BOPP, PET, CPP, CPE, PVC, aluminum tsare da takarda….

 • Na'urar Slitting Na'ura Mai Sauri Mai Sauƙi ta atomatik

  Na'urar Slitting Na'ura Mai Sauri Mai Sauƙi ta atomatik

  1. Cutter amfani 30 inji mai kwakwalwa madaidaiciya wuka
  2. Ciyarwa da na'ura mai juyawa tare da 3 inch shaft iska da mai kula da tashin hankali na magnetic foda.
  3. Launin injin fari ne kuma yana gogewa da kyau.

 • Na'urar Slitting Nonwoven Mai Girma Mai Sauri Atomatik

  Na'urar Slitting Nonwoven Mai Girma Mai Sauri Atomatik

  Na'urar tsaga da ba a saka ba na iya slitting BOPP, PET, CPP, PVC da dai sauransu da sauran fina-finai na filastik.Hakanan yana iya tsaga yadudduka mara saƙa….

 • Injin Yankan Fabric Da Handle

  Injin Yankan Fabric Da Handle

  Wannan injin shine kayan aikin taimako da aka fi so don jakar da ba a saka ba.Domin yana da aikin yankan takarda da aikin waldawar madauki tare akan layi.Yana da na'ura mai kwakwalwa da mitar sarrafawa, kafaffen saitin tsayi, ƙididdigewa ta atomatik, sauti da ƙararrawa haske, nadawa, ayyuka masu ƙyalli, inganta ingantaccen aiki.Ba wai kawai adana farashin samarwa ba, har ma yana haifar da riba mafi girma….

 • Sabbin Jakunkuna marasa Saƙa Masu Yin Injin

  Sabbin Jakunkuna marasa Saƙa Masu Yin Injin

  Wannan injin shine aikin cikin gida na yanzu shine mafi cika, aikin shine mafi kwanciyar hankali na atomatik mara saƙa da injin yin jaka.Dangane da injin yin jaka na asali, ƙara hannun haɗin kai ta atomatik.Wannan shine ainihin jagorar 'yantar da kai da kuma samar da jakar da ba saƙa ta atomatik.Idan aka kwatanta da na'ura mai kama da ita, mafi girman daidaito, ƙarancin sharar gida, sauri da samun matsakaicin fa'ida a gare ku….

 • Yin Hannu Don Injin Jakunkuna marasa Saƙa

  Yin Hannu Don Injin Jakunkuna marasa Saƙa

  Wannan na'ura ta musamman ce don ba jakar da ba saƙa rike madauki fixing.it yana da kayan ciyarwa, hannu kafa da kayyade aikin….

 • Na'ura mai yankan Jakar Siyayya mara saƙa

  Na'ura mai yankan Jakar Siyayya mara saƙa

  Ana amfani da wannan injin don yankan abin nadi wanda ba a saka ba zuwa takarda.Duk injin ɗin ana sarrafa shi ta microcomputer, kayan da aka ja ta hanyar motsa jiki, tsayin yankan takarda yana daidaitacce, bin diddigin hoto, daidaitaccen, barga, kashewa ta atomatik, ƙidayar atomatik da saiti, ƙidayar ƙararrawa, injin jujjuya mitar, ajiyar wuta….

 • Dauke Injin Yin Jaka

  Dauke Injin Yin Jaka

  Wannan kayan aiki na iya yin jakar da ba saƙa uku da aljihun zaman lafiya, sanya kayan ta amfani da tashin hankali ta atomatik da tsarin daidaitawa ta atomatik, bayan ciyarwa ta amfani da injin jujjuyawar mita, sarrafa aiki tare ta babban motar, don kula da kwanciyar hankali da tashin hankali akai-akai, jakar tana da kyau. da kyau, kasa na zafi hatimi ta yin amfani da triangular ultrasonic, stepper motor drive matsa lamba nadi jakar indentation, sabõda haka, da jakar ne karfi da kuma sauki ninka.Injin yana da sauri da sauƙin aiki.Tare da tasha ta atomatik, ƙidayar atomatik, hakowa tare da sauran ayyuka….

 • Injin Yin Jakar Zipper Na atomatik

  Injin Yin Jakar Zipper Na atomatik

  Babban GabatarwaWannan inji shine aikin cikin gida na yanzu shine mafi cika, aikin shine mafi tsayayye na injin yin jakar da ba saƙa ta atomatik.Dangane da injin yin jaka na asali, ƙara hannun haɗin kai ta atomatik.Wannan shine ainihin jagorar 'yantar da kai da kuma samar da jakar da ba saƙa ta atomatik.Idan aka kwatanta da na'ura mai kama da ita, mafi girman daidaito, ƙarancin sharar gida, sauri da samun matsakaicin fa'ida a gare ku….

 • Akwatin Ba Saƙa Mai Na'ura

  Akwatin Ba Saƙa Mai Na'ura

  Wannan inji ita ce sabuwar na'ura mai cikakken atomatik mara saƙa da injin kera jaka.Yana amfani da masana'anta maras saƙa mai ma'amala da muhalli azaman albarkatun ƙasa, haɗe tare da fasahar haɗin gwiwar lantarki da ultrasonic da sarrafa kwamfuta PLC.A ƙarshen lokaci ɗaya a hannu, yanki, sitiriyo cikin silinda, gyare-gyaren gyare-gyare….

 • Injin Yin Mashin Fuska

  Injin Yin Mashin Fuska

  Ana amfani da wannan injin galibi don yin abin rufe fuska na tiyata, yana ɗaukar fasahar walƙiya ta ultrasonic da sarrafa hoto, na iya yin abin rufe fuska tare da madauki na kunne a lokaci guda, ƙirar 1 + 2 (ɓangaren jiki ɗaya + naúrar madauki na kunne biyu). ) zai iya inganta yawan aiki, da kuma guje wa hulɗar hannu tare da abin rufe fuska, samfurin bakararre yana samuwa, ainihin kayan aikin abin rufe fuska ne….

 • Injin Buhun Siyayya Ba Saƙa

  Injin Buhun Siyayya Ba Saƙa

  1.Main Technical Parameters 2.Detailed 3.Bag sample 4.Main components 5.Service 1. Yaya tsawon lokacin injiniyanku zai isa masana'antar mu?A cikin mako guda bayan komai ya shirya (shigowar injin ku masana'antar ku, kayan da ba a saka ba, tushen wutar lantarki, compressor iska da sauransu. An shirya) 2. Kwanaki nawa zaku gama……

123456Na gaba >>> Shafi na 1/9